"ก็ขอแรง -- ช่วยคลิ๊ก Vote ให้กับ Blog ผมด้วยครับ ...โย่ว!!"
ขั้นตอนแรก : Sign Up ลงทะเบียน เป็นสมาชิกของ Thailand Blog Awards 2011 (คลิ๊กที่ภาพครับ)
http://www.thailandblogawards.com/auth/register
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjZdco_n1paAI8tYrNXRAKnKmYCsgpw3RcbivC7zhtvOGoiRM3B5Y5e85lqCCZLyvwADspHUQAWda0SPRYCyVcwpf8qkKEb2VIMs8H0FXdxdAdSUv_G0axxc2zUg6Qnaaa5AUnPipm_gJ4/s400/signupj.jpg)
(เมื่อลงทะเบียนเสร็จแล้วจะมี e-mail confirming จาก Thailand Blog Award ไปที่ e-mail คุณ ก็กด ที่ ลิงค์ ยืนยัน การสมัครเข้าร่วม ..เท่านี้ก็สามารถ กลับ ไป Log In เพื่อเข้าไป โหวต ได้แล้วครับ)
ขั่นตอนที่ 2 : ผู้ที่ลงทะเบียนแล้ว จะมีคะแนน 15 คะแนน ... (ซึ่งสามารถ กด Vote ได้วันละ 1 คะแนน) ... "ก็ยังไง รบกวนด้วยครับ" (พอลงทะเบียนเสร็จแล้วสามารถ Vote ได้ โดย คลิ๊ก ที่ภาพด้านล่างครับ)
http://www.thailandblogawards.com/blogs/show/19
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjxc3ZRe8Mhuxoskq4prNiZfK8rQvTXa7MWW2hjPu1PVVjTMdaQ6Ni0gXfRoyD0uQ_RhXhBFnFn-64tS9tz3m38FxCCGNYicKc_REt7gGygc6MqEO403EqRMR4PXWL1UgF1dCQlCL4jY5c/s400/signup2j.jpg)
....ขอบคุณคร๊าบ!!
ภาววิทย์ กลิ่นประทุม
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น