![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjRQJ67jeUK0aww31ZCZSgI8mAJEAnvZ0vfYWU2FykGRKke-sbYNU_RtJ3KyDOobNkB6VB2WBrWPE-UdyRaSZNNV7CldtAnYn-0nLwiWsZXz8WkgKJptR2njy9AT0EthTLkgZ97uWweZ1A/s400/kae268654_196051227112455_113073622076883_597715_7356846_n.jpg)
หลังจากผ่านยุทธภพ พบนักลงทุน(ทั้งมั่วนิ่ม และ ยอดยุทธ)มากมาย เก็บเกี่ยวข้อสงสัย จากนักลงทุนรายย่อยทั่วสารทิศ ...กลับมานั่งขบคิด และหาคำตอบเขียน ๆ ๆ .. เบื้องหน้า เบื้องลึก ของแก่นการลงทุน ผ่านประสบการณ์ของยอดฝีมือมากมาย ที่ผมเก็บตกจากงานสัมมนาที่เข้มข้นของ "สัมมนาหุ้น S2M" -- เคี่ยวข้นจนมาเป็น "แกะรอยหยักสมองรวยหุ้นหมื่นล้าน ภาค 3" (พบกันทุกแผงหนังสือชั้นนำ กรกฏาคมศกนี้) ..อิ อิ เหมือนโฆษณาขายยาธาตุเลย...หุ หุ "แต่เล่มนี้ ขอบอกว่า ใส่ความรู้หมดพุง..."
(สารบัญ ...ข้นๆ เคี่ยวๆ เคี้ยวง่ายๆ)...
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgjFf2ZF5yFwzTwk2Q-HgdmrFpqR-xnbczNyY9236tAciu8VeZCkWuVYirfFcTSAPgJwcjWaffQkUEiM7Y1OUVr5aqEyHUBv5Q-j4F6jY5gT0nxQYSx1tvSMGIOaWw7F88JNWCUCSVKGsQ/s400/kae1269430_196055750445336_113073622076883_597748_1112458_n.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj8YzMpq5fkD_EaX1-9xR2eIBWPDrXqj2SozBVp82aLjDfXKVgg0wzsMuPeseqH2p_JO4Idzx9Tah9_nzhJSH61xcGcbCzGcj7BVdbWsFRyJ9Zky_aTLD_xSfekcxyLScdbutF5dIv9eWw/s400/kae2264641_196055760445335_113073622076883_597749_8355327_n.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj-VaPmO8aIzjgg7_GM9CBKi1Jw4ud5ZnjhxbJeJs7039a6cqcY3u-RGUUWPnJ074BPL9Fjdf4-CN3Byk-WlLRxBHjmz2x3yh1XlVedCOnybKISZHLnfVgzSg4YmZvEAW8XfYfM7H82mvE/s400/kae3267849_196055767112001_113073622076883_597750_2866295_n.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiGTP1bJqjUeV0ZjOPNPbs1g1JJl9XM72FCdrv21O3tQ-IP0B7WvBoaLKD_SCniYr2qj6FEup2Z7677v_ST9C71EUNZ7IImGvfzYe2a_oLMXWkvx-EGhyphenhyphenn2ONSnjcKhmvUKTZi1-addvkk/s400/250134_204069396303844_105542256156559_599897_940862_n.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น